Menene babban amfanin U-bolts?

Bolt shine samfurin kayan masarufi na yau da kullun a rayuwarmu ta yau da kullun, wanda ke taka muhimmiyar rawa a rayuwarmu.Ɗaya daga cikin maƙallan gama gari ana kiransa U-bolt.Yau, za mu yi magana game da amfani da U-bolt?
Siffar ita ce U-dimbin yawa, don haka ana kiranta kullin U-dimbin yawa.Ƙarshen biyu suna da zaren da za a iya haɗa su da goro.Ana amfani da shi musamman don gyara abubuwa na tubular kamar bututun ruwa ko kayan zane kamar maɓuɓɓugan ganye na motoci.Laƙabi: ƙwanƙolin hawan hawa, dunƙule mai siffar u-dimbin yawa, maɗaɗɗen bututun u-dimbin ɗaki.

Matsayin samarwa:ƙera ta cikin tsattsauran ra'ayi na JB/ZQ4321-1997 na ƙasa.
Matsayin samfur:4.86.88.810.9
Maganin saman:Baƙar fata, rawaya tutiya plating, farin tutiya plating, zafi galvanizing, zafi tsoma galvanizing, dacromet plating
Amfani mai amfani:galibi ana amfani da su don gyara abubuwan tubular kamar bututun ruwa ko abubuwa na takarda kamar ginin bazara na ganye da shigarwa na motoci, haɗin sassan injiniyoyi, motocin, jiragen ruwa, gadoji, tunnels, layin dogo, da dai sauransu Babban siffofi: semicircle, square dama kusurwa, alwatika. , triangle maɗaukaki, da sauransu.

Gabaɗaya ana amfani da U-bolts akan manyan motoci, waɗanda ake amfani da su don daidaita chassis da firam ɗin manyan motoci.A halin yanzu, yawancin manyan motoci masu nauyi suna amfani da chassis iri-iri.The chassis tare da fiye da axles uku da gaske suna ɗaukar dual drive rear axle.An haɗa tandem na baya axle zuwa bazarar ganye, kuma an shigar da firam tare da dakatarwar ma'auni.An haɗu da bazarar ganye da ma'aunin dakatarwa tare ta hanyar hawan igiya.Ƙwayoyin hawan keke suna taka muhimmiyar rawa a tsarin chassis.A lokaci guda kuma, kullin hawan kuma yana cikin tsananin damuwa.Sabili da haka, tsarin da ya dace na hawan doki zai iya rage damuwa sosai.A lokaci guda, yana haɓaka aikin daidaitaccen tsarin dakatarwa.

Mun ƙulla alaƙar haɗin gwiwa mai ƙarfi da tsayi tare da ɗimbin kamfanoni masu yawa a cikin wannan kasuwancin a ketare.Nan da nan kuma ƙwararrun sabis na bayan-sayar da ƙungiyar masu ba da shawara ta ke bayarwa suna farin cikin masu siyan mu.Cikakkun bayanai da sigogi daga kayan ƙila za a aika zuwa gare ku don kowace cikakkiyar yarda.Fatan samun tambayoyin buga ku da gina haɗin gwiwa na dogon lokaci.


Lokacin aikawa: Satumba-23-2022