dunƙule hakowa (hex flange kai kai hakowa dunƙule)

Takaitaccen Bayani:

Ƙayyadaddun bayanai

  • Tsawon M6-M80 na musamman daban-daban:10mm-6000mm
  • Daraja:Na al'ada/ƙarfi mai ƙarfi
  • Cikakken Bayani

    Maganin saman

    rawa3

    Muna da namu masana'anta jiyya na surface, da kuma kauri na tutiya Layer hadu da misali bukatun.Zamu iya yin rahotannin dubawa masu iko, gami da jiyya na sama kamar galvanizing mai zafi, Dacromet, galvanizing electro galvanizing, tafasar baki, da sauransu.

    Sikirin hexagon na waje shine kwaya mai daidaitawa da ake amfani da ita don ɗaure da haɗa sassa biyu masu haɗin gwiwa tare da ta ramuka da abubuwan haɗin gwiwa.Hex kai sukurori yawanci ana amfani da kusoshi.Yana da mahimmanci a yi amfani da hexagon waje na Class A da Class B.Bugu da ƙari, ana amfani da shi sau da yawa a lokacin babban taron daidaito, babban tasiri, rawar jiki ko nauyin giciye.Ana amfani da sukurori na 66 na Grade C a cikin yanayi inda saman ke da muni kuma ba a buƙatar daidaiton taro.

    Matsayin samfur

    GB jerin, Q misali jerin, DIN Jamus misali jerin, IFI American misali jerin, BS British misali jerin, JIS Japan misali jerin, ISO kasa da kasa misali jerin, da dai sauransu.

    Ɗaya daga cikin ma'auni don kusoshi hexagon shine matakin matakin, wanda aka raba zuwa 4.8 da 8.8.Ana amfani da waɗannan matakan guda biyu akai-akai a kasuwa.Musamman Grade 4.8 na waje hexagon bolt.Domin yana da arha da yawa fiye da sa 8.8 hex bolts.Tabbas, an fi amfani da shi sosai.Amma ga samfurori tare da manyan buƙatu.Saboda manyan bukatunsa a cikin taurin da sauran bangarorin.

    rawar jiki2

    Kayan abu

    rawar jiki1

    Kayan ya fito daga ƙwararrun masana'anta na ƙarfe, wanda zai iya ba da rahoton bincike na kayan iko, gami da Q235, 35 #, 45 #, 345B, 40Cr, 35CrmoA, bakin karfe 201, 304 da sauran kayan musamman.

    Wannan yana buƙatar amfani da ƙwanƙwasa 8.8 hex.Mataki na 8.8 na waje hexagon bolt ya fi wahala dangane da tauri da juzu'i.Yana da aminci don amfani da samfurin.Mai sauri da kwanciyar hankali.

    Ƙasashe ko yankuna da ake fitarwa

    Poland, Rasha, Aljeriya, Masar, Ghana, Kuwait, Hadaddiyar Daular Larabawa, Kazakhstan, Malaysia, Pakistan, Philippines, Koriya ta Kudu, Myanmar, Thailand, Ukraine, Siriya, Indiya, Amurka, Turkiyya, Brazil, Sri Lanka, Norway, da sauransu.

    rawar jiki2

    FAQ

    1. Ta yaya zan iya samun magana?
    A: Ka bar mana saƙo tare da buƙatun sayan ku kuma za mu amsa muku a cikin sa'a ɗaya akan lokacin aiki.Kuma kuna iya tuntuɓar mu kai tsaye ta Manajan Kasuwanci ko duk wani kayan aikin taɗi nan take a cikin dacewarku.

    2. Zan iya samun samfurin don duba inganci?
    A: Muna farin cikin ba ku samfurori don gwaji.Ka bar mana saƙon abin da kake so da adireshinka.Za mu ba ku samfurin tattara bayanai, kuma za mu zaɓi hanya mafi kyau don isar da su.

    3. Yaushe zan iya samun ambaton?
    A: Muna yawan ambaton ku a cikin sa'o'i 24 bayan mun sami binciken ku.Idan kuna da gaggawa don samun zance, da fatan za a kira mu ko ku gaya mana a cikin wasiƙar ku, domin mu ɗauki fifikon tambayarku.


  • Na baya:
  • Na gaba: